
UZINDUZI WA KAMATI YA KAMATI YA BARAZA LA MAPINDUZI YA KUSHAURI 

NJIA ZA KUIJENGA UPYA KAMISHENI YA WAKFU NA MALI YA AMANA 

KIMUUNDO NA KIUTENDAJI ILI  ITEKELEZE MAJUKUMU YAKE KWA UFANISI 

NA KULETA TIJA ZANZIBAR. TAREHE 22/4/2022 

Waziri Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora Mheshimiwa Haroun Ali 

Suleiman amefanya uzinduzi wa Kamati ya Baraza la Mapinduzi iliyopewa jukumu la 

kushauri njia bora za kuijenga upya Kamisheni ya Wakfu na Mali ya Amana Kimuundo 

na Kiutendaji ili itekeleze majukumu yake kwa ufanisi zaidi. 

Uzinduzi huo ulifanyika katika ukumbi wa Wizara ya Katiba Sheria, Utumishi na Utawala 

Bora Mazizini Zanzibar. 

Katika Uzinduzi huo Mheshimiwa Waziri waliwataka wajumbe wa kamati hiyo 

kufanyakazi kwa bidii na uadilifu ili lengo la Viongozi wakuu wa Serikali liweze 

kufanikiwa. 

Kwa upande wao wajumbe wa Kamati hiyo waliishukuru Serikali kwa kuwateua  na 

wakaahidi kulitekeleza jukumu hilo kwa uwezo wao wote. 

Wajumbe wa Kamti hiyo ni  Mwenyekiti  Profesa Hamed R. H. Hikimany na wajumbe ni 

Profesa Mohammed Hafidh Khalfan - Mjumbe, Bwa Juma Amour Mohammed – Mjumbe, 

bwana Abdalla  Ussi Hamad -  Mjumbe, Bi Huda Ahmed Yussuf – Mjumbe na Sheik 

Abdulla Talib Abdulla – Katibu wa Kamati 

Wajumbe wa Kamati wakiwa katika picha ya pamoja na Mheshiwa Waziri na Katibu 

Mkuu – (O. R) Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora. 

 



 


